ERV masu kula da hankali
Sabuntawa na ƙarshe don masu kula da hankali na Holtop: aikin haɗin WIFI.
![]() | App yana samuwa ga wayoyin iOS da Android tare da ayyuka masu zuwa:1. Kula da ingancin iska na cikin gida Kula da yanayin gida, zazzabi, zafi, CO2 maida hankali, VOC a hannun ku don rayuwa mai lafiya. 2.Tsarin canzawa 3.Yaren zaɓi 4.Kungiya kula |
Nau'in | Babban Aiki | |||||||
HDK-10 mai sarrafa hankali![]() | 1) Samuwar mutum ɗaya da saurin shaye-shaye da sarrafa ESP (AC 3 gudu DC 10 gudu) 2) zafin jiki na waje, zafin jiki na cikin gida, samar da zafin iska da nunin yanayin zafin iska 3) aikin mai ƙidayar mako-mako 4) Auto kewaye da auto defrost aiki 5) Haɗin haɗin RS485 don sarrafa BMS (a kan PCB) 6) Ikon kashewa / kashewa na waje da sarrafa ƙararrawar wuta, aikin kulle-kulle (akan PCB) 7) Fitowar siginar kuskure don aikin saka idanu (a kan PCB) 8) Aikin sanyaya dare kyauta (akan PCB) 9) Zaɓin CO2 firikwensin da firikwensin zafi don sarrafa taro na CO2 da zafi na cikin gida 10) Zabin lantarki hita don wadata iska ko waje iska (madadin don ta'aziyya samun iska ko matsanancin hunturu low zazzabi defrost) 11) Ikon tsakiya na zaɓi ta mai sarrafawa da yawa (har zuwa 16pcs ERV sarrafawa ta mai sarrafawa ɗaya) 12) WIFI aiki | |||||||
Taba allo mai sarrafa hankali![]() | 1) Samuwar mutum ɗaya da saurin shaye-shaye da sarrafa ESP (AC 3 gudu DC 10 gudu) 2) zafin jiki na waje, zafin jiki na cikin gida, samar da zafin iska da nunin yanayin zafin iska 3) aikin mai ƙidayar mako-mako 4) Auto kewaye da auto defrost aiki 5) Haɗin haɗin RS485 don sarrafa BMS (a kan PCB) 6) Ikon kashewa / kashewa na waje da sarrafa ƙararrawar wuta, aikin kulle-kulle (akan PCB) 7) Fitowar siginar kuskure don aikin saka idanu (a kan PCB) 8) Aikin sanyaya dare kyauta (akan PCB) 9) Zaɓin CO2 firikwensin da firikwensin zafi don sarrafa taro na CO2 da zafi na cikin gida 10) Zabin lantarki hita don wadata iska ko waje iska (madadin don ta'aziyya samun iska ko matsanancin hunturu low zazzabi defrost) 11) Ikon tsakiya na zaɓi ta mai sarrafawa da yawa (har zuwa 16pcs ERV sarrafawa ta mai sarrafawa ɗaya) 12) WIFI aiki |
Da fatan za a biyo mu a YouTube don samun sabbin abubuwa.