Sabon Zane An dakatar da Rukunin Kula da Nau'in DX
Holtop Dakatar da Rufi DX Nau'in AHU Kai tsaye Fadada Sabis ɗin sarrafa Sabis na iska
Haɗe da ainihin fasaha na HOLTOP AHU, DX (Direct Expansion) coil AHU yana ba da duka AHU da naúrar naɗaɗɗen waje.Yana da sauƙi mai sauƙi kuma mai sauƙi ga duk wurin gini, kamar mall, ofis, Cinema, School da dai sauransu.
Dogon tsarin bututu Tsawon haɗin bututu tsakanin naúrar cikin gida da naúrar waje na iya kaiwa 50m, kuma matsakaicin digo zai iya kaiwa 25m.Za a iya shigar da naúrar cikin gida da naúrar waje akan wurin da sauƙi. | ![]() |
Ingantacciyar hanyar musanya zafi mai ɗorewaIngantacciyar fasahar haɗaɗɗiyar firiji biyu-cikin-ɗaya tana haɓaka ƙimar yanayin ruwa na refrigerant, yana haɓaka ƙimar canja wurin zafi gabaɗaya na mai musayar zafi, kuma yana haɓaka babban sanyaya da ƙarfafa nisan watsa refrigerant. ![]() | |
Finfin musayar zafi mai inganci The m high-inganci low-matsa lamba hasarar taga fins aka yi da hydrophilic membrane aluminum, wanda zai iya inganta zafi canja wurin rigar fim zafi canja wurin coefficient da inganta overall zafi musayar yi na naúrar. | ![]() |
Tsarin Kula da Ta'aziyya Mai kula da waya yana da sauƙi kuma mai dacewa, mai sauƙi a aikace-aikace, kuma ana amfani da shi sosai a cikin ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan ofisoshin kasuwanci. | |
Tsarin sarrafawa mai aiki Tsarin gini bisa ka'idar MODBUS na iya zama kai tsayean haɗa zuwa tsarin sarrafawa ta tsakiya ta hanyar MODBUSmizanin mu'amalar sadarwa a kan naúrar, babu buƙatar samun dama gakayan aikin jujjuyawa, kuma sun dace da manyan da matsakaitan wuraren kwantar da iska. Na'urorin Zazzabi Biyu
| |
Sarrafa zanen topology na cibiyar sadarwa | |
Babban fasahar shiru, Ƙarin shiru da ingantaccen aiki![]() | |
High m zafi musayar | |
Sabuwar na'urar musayar zafi mai siffar U A matsayin ainihin kashi na tsarin refrigeration, mai musayar zafi kai tsaye yana ƙayyade ko iskatsarin kwandishan abin dogaro ne da tanadin makamashi. | Tsarin musayar zafi mai siffar U The jan karfe tube rungumi dabi'ar φ7.94 thread jan karfe tube, da kwarara kudi nematsakaici, da kuma cikakken aikin musayar zafidefrosting shi ne mafi kyau duka. |
Green Refrigerant Jerin Holtop HFM DAKE DAKE DX AIR HANDLING UNITyana amfani da R410A azaman firji, tare da sifili ODP, don gujewa lalacewa gaozone Layer kuma a lokaci guda, yana inganta ƙarfin sanyi sosai. | |
Mai sauƙin kulawa Dukkanin rukunin suna amfani da allunan kumfa maras firam don ginawa,da screws masu ɗaukar kai don haɗa waɗannan allunan, yin shimai sauqi qwarai da za a tarwatsa don kulawa. | |
Babban Tsarin ESP - Zaɓin Sauƙi Ƙungiyar cikin gida tana haifar da babban ESP, yana sa ya yiwu a rufe dukayanki don kauce wa rarraba zafin jiki mara daidaituwa.Irin wannan fasalin yana yin bayanikuma zayyana sauƙi.
| |
Faɗin Yanayin Zazzabi na Aiki Ko da a 15 ° C, ana iya kunna aikin sanyaya akai-akai;Ayyukan dumamaza a iya kunna a -10 ° C a cikin hunturu. | |
Dukansu dawo da iska da sabbin iska na cikin gida akwai Naúrar waje na HFM na iya aiki tare da dawo da iska da iska mai daɗi na cikin gidanaúrar, don biyan bukatun abokan ciniki daban-daban.
|
Idan aka kwatanta da sauran tsarin kula da iska mai tsaka-tsaki da tsaka-tsaki, tsarin tsarin DX Coil Air Handling ya fi sauƙi kuma mafi sassauƙa, don haka ana amfani dashi sosai a manyan kantuna, gine-ginen ofis, gidaje, gidajen wasan kwaikwayo, makarantu da sauran wurare.